TUNAELIMISHA KUTOKA MBEYA

TUNAELIMISHA KUTOKA MBEYA

“…Tuepuke Rushwa, tujenge uchumi imara kwa maendeleo yetu binafsi na Taifa kwa ujumla…” Mektidis Haule, Afisa wa TAKUKURU Mbeya (wa nne kutoka kushoto mstari wa mbele), mara baada ya kuelimisha Watumishi wa Mamlaka ya Kiwanja cha Ndege Songwe, Septemba 22, 2022

MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA H/W BUSOKELO – MBEYA

MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA H/W BUSOKELO – MBEYA

“…Ninyi ndio Mabalozi katika mapambano dhidi ya Rushwa. Hakikisheni mnakuwa na uelewa mpana wa dhana nzima ya mapambano dhidi ya rushwa nchini ili muweze kutoa elimu kwa wenzenu na kwa kujiamini…” Hayo yamesemwa na Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru Kitaifa Bw. Sahili Nyanzabara Geraruma, alipokuwa akikagua banda la Klabu ya Wapinga Rushwa Shule ya Sekondari Lwangwa katika eneo la Mkesha wa Mwenge Septemba 12, 2022

TUNAELIMISHA KUTOKA MALINYI, MOROGORO

TUNAELIMISHA KUTOKA MALINYI, MOROGORO

“…Ahadi namba 4 ya Mwana CCM inasema, Rushwa ni Adui wa Haki, sitatoa wala kupokea Rushwa… hivyo mnalo jukumu kubwa la kuzuia rushwa kama ahadi hii inavyosema. Vilevile Ilani ya Uchaguzi ya CCM inaelekeza kuhakikisha Utawala Bora unaimarika kwa kuondoa Rushwa. Serikali imeipa TAKUKURU dhamana ya kushughulikia Rushwa lakini nyie mna wajibu wa kuzingatia ahadi Na. 4 na Ilani ya Uchaguzi ya CCM…”. Sikujua Kimweri, Mkuu wa TAKUKURU (W) Malinyi akiwaelimisha vijana wa CCM kabla ya uchaguzi wa Viongozi wao…

Read More Read More