JIVUNIE UNAPOSEMA ‘SIRUBUNIKI KWA RUSHWA.’

 

 

Sidebar

Kampeni za uelimishaji

UELIMISHAJI KUPITIA KAMPENI MBALIMBALI

Rushwa ni tatizo ambalo athari zake zinamgusa kila mwananchi. Tatizo hili linasababisha jamii kukosa imani na Serikali yao, amani baina ya wanajamii, kujenga matabaka ya walionacho na wasiokuwa nacho. Vilevile rushwa imekuwa chanzo cha kudhoofisha huduma zinazotolewa katika jamii kitaifa na kimataifa.Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa, Bw. Ban Ki Moon alisema wakati wa maadhimisho ya Siku ya Kimataifa ya Kupambana na Rushwa, Desemba 9, 2013, “Kila mmoja, serikali mbalimbali na jamii kwa ujumla zinatakiwa kupambana na rushwa ili kuifanya dunia mahali salama pa kuishi”.

Kupitia wito huo, TAKUKURU inatumia njia na kampeni mbalimbali kufikisha elimu ya mapambano dhidi ya rushwa ili kuifanya Tanzania mahali pazuri na salama pa kuishi.

LONGA NASI

VUNJA UKIMYA KATAA RUSHWA YA NGONO